Maxtreat 9118

Maxtreat 9118 là hóa chất dạng lỏng, có hiệu quả cao trong việc ức chế quá trình bám cặn, vón cục nhằm kiểm soát việc làm bẩn màng RO gây ra go cáu cặn vô cơ, cũng như chống làm bẩn màng gây ra do cặn lơ lửng không tan. Maxtreat 9118 chứa các hợp chất phân tán chuyên dụng giúp giữ bề mặt màng lọc RO sạch sẽ, hạn chế tắc nghẽn.

Maxtreat 9118 dược khuyến nghị dùng để kiểm soát việc bám cặn vô cơ trong hệ thống lọc nước RO công nghiệp có nguồn đầu vào từ nước mặt, nước ngầm, nước biển và nước thải qua qua tiền xử lý.

Maxtreat 9118 cho thấy hiệu quả rất tốt trong việc ngăn ngừa cáu cặn Silica, Carbonate, Sulphate ở nhiều nguồn nước khác nhau.

Lợi ích và ưu điểm của Maxtreat 9118

Maxtreat 9118 có tất cả các ưu điểm và đặc tính của Maxtreat 9001 N.

Maxtreat 9118 cung cấp khả năng làm việc ở dãy điều kiện rộng hơn Maxtreat 9001 N.

STT Chỉ tiêu ĐVT Maxtreat 9001 N Maxtreat 9118 Ghi chú
1 Dãy pH – 6-10 6-10 –
2 LSI – Đến +2.5 Đến +2.6 @ dòng thải
3 Silica ppm as SiO2 200, max 280, max @ dòng thải

Sử dụng và an toàn

Vui lòng đọc kỹ MSDS trước khi sử dụng.

Đóng gói

  1. Maxtreat 9118 được đóng gói trong can nhựa HDPE, quy cách 25 kg/can.
  2. Maxtreat 9118 được sản xuất bởi Thermax Chemical Thái Lan.

Tương thích và phù hợp

Maxtreat 9118 tương thích và phù hợp với

  1. Maxtreat 9206: Tẩy rửa màng RO, gốc kiềm.
  2. Maxtreat 9202: Tẩy rửa màng RO, gốc axit.
  3. Maxtreat 651 N: Chất diệt khuẩn dạng không oxy hóa cho màng RO.

Lĩnh vực ứng dụng

Maxtreat 9118 đặc biệt phù hợp cho

  1. Hệ thống RO có Silica đầu vào cao.
  2. Hệ thống RO cho cấp bù lò hơi.
  3. Hệ thống RO công nghiệp (không thực phẩm) với liều châm rất tiết kiệm.
  4. Hệ thống RO ở các trạm nước thải, phù hợp cho chương trình Zero discharge.

➤ Mọi thắc mắc vui lòng liên hệ  trực tiếp qua hotline & zalo để được tư vấn miễn phí!

0858.225.689 Zalo: 0858.225.689

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI – DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG VÕ HOÀNG

Địa Chỉ: 386/26/11 Bùi Trọng Nghĩa, Tổ 25, Kp. 2, P. Trảng Dài, TP. Đồng Nai
Hotline & Zalo: 0858.225.689
Email: ctytnhhvohoang@gmail.com
Website: www.moitruongvohoang.com

Dịch Vụ Môi Trường, Dịch Vụ Môi Trường Võ Hoàng, Thermax Chemical, hóa chất nồi hơi, hoa chat noi hoi, hóa chất lò hơi, hoa chat lo hoi, hóa chất thermax, hoa chat thermax, hóa chất maxtreat, hoa chat maxtreat, hóa chất chiller, hóa chất tháp giải nhiệt, bẫy hơi đồng tiền, hóa chất chống cáu cặn lò hơi, hóa chất xử lý ăn mòn lò hơi, hóa chất màng ro, hóa chất ro, hóa chất tẩy cáu cặn lò hơi, hóa chất tẩy cáu cặn nồi hơi, hóa chất tẩy rửa màng ro, hóa chất diệt vi sinh, hóa chất diệt rong rêu tháp giải nhiệt, hóa chất tẩy cáu cặn lò hơi, hóa chất tẩy cáu cặn tháp giải nhiệt, hóa chất tẩy cáu cặn chiller, Giải pháp xử lý nước toàn diện, tin cậy, hiệu quả, tối ưu và kinh tế với thương hiệu Maxtreat, Tối ưu cần bằng nhiệt và nước, Tiết kiệm chi phí xử lý, Chương trình hiệu quả giúp giảm 3 đến 10% chi phí vận hành cho các hệ thống lò hơi hay nồi hơi, chiller, tháp giải nhiệt và hệ thống lọc nước màng RO, Chương trình tẩy cáu cặn kinh tế, an toàn và phù hợp với từng loại thiết bị…
Contact Me on Zalo
0858.225.689